Habari

ARSENE WENGER AJITETEA KUHUSU KUTOSAJILI

on

KOCHA wa Arsenal, Arsene Wenger
amesisitiza kwamba hana mpango wa kupangua kikosi chake na akasema kuwa
atafanya hivyo kwa kununua mchezaji wa kuongeza ubora katika timu hiyo.
Kwa mara nyingine Mfaransa huyo
amekaliwa kooni kwa kushindwa kusajili wachezaji wengine msimu huu, baada ya
kumsajili mchezaji mmoja, Granit Xhaka wakati Ligi haijaanza.
Akizungumza juzi kabla ya mechi
yao ya jana dhidi ya Liverpool, Wenger alisema kuwa hakuna haja ya kusajili
wachezaji wengine kwa sasa.
“Shinikizo haliwezi kufanya
ukashinda mechi,” alisema kocha huyo. “Kinachoweza kufanya ukashinda mechi ni
ubora wa kiwango na soka lako, hivyo kinachotakiwavni kuelekeza nguvu katika
hilo.”
Alisema kuwa katika soka la
kisasa kuna mambo mengi magumu kutokana na kulazimishwa kuwa na wachezaji
wapya.

Arsenal ilikuwa ikimfukuzia
nyota wa timu ya Lyon, Alexandre Lacazette lakini ofa yao ikapigwa chini na
vinara hao wa soka Ligue 1 na alipohojiwa kama atasajili straika mwingine ili
kumsaidia Olivier Giroud, Wenger alisema kuwa wana alexis Sanchez na Theo Walcott
na hivyo haoni haja ya kuumiza tena kichwa.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *