Habari

BALOZI WA MAREKANI NCHINI INDIA AMWOMBA RADHI SHAH RUKH KHAN KWA KUMCHOMESHA MAHINDI UWANJA NDEGE

on

BALOZI wa Marekani nchini India
amemuomba radhi staa wa Bollywood, Shah Rukh Khan, kwa kusoteshwa uwanja wa
ndege wa Los Angeles International Airport Ijumaa iliyopita.
Khan aliwambia mashabiki wake
kupitia mtandao wake wa kijamii kuwa, amefadhaishwa sana kuzuiwa kwa muda mrefu
kwenye uwanja huo wa ndege na mamlaka husika bila ya kuambiwa sababu.
Balozi huyo wa Marekani aliomba
radhi kwa msanii huyo, ndugu, jamaa na wananchi wote na serikali India ikiahidi
kuwa tukio kama hilo halitatokea tena.

Mcheazji huyo wa filamu za
kibabe alienda Marekani katika shughuli zake za kikazi ambako alipata mwaliko
kutoka kwa wasanii wa Hollywood.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *