Habari

BRAVO ATUA MAN CITY KUMMALIZA JOE HART …Guardiola asema aisyetaka na aondoke

on


Claudio Bravo is set to join City for £17million after arriving in Manchester on Tuesday
HATMAYE klabu ya Barcelona imeridhia ombi la kocha wake wa zamani Pep
Guardiola aliyeomba kumchomoa kipa Claudio Bravo – na kilichofuatia baada ya hapo
ni kukamilika kwa usajili wa pauni milioni 17.
Bravo alitua England jana kwaajili ya kukamilisha usajili wake huo
unaofanya hatma ya kipa namba moja wa England Joe Hart iwe mashakani.
Hadi sasa hivi Hart hajacheza mchezo wowote na ujio huu wa Bravo ni
ishara mbaya kwake.
Hart, mwenye miaka 29 raia wa Uingereza aliyeichezea City mechi 347
amepoteza nafasi kwa Willy Caballaro.
Hata hivyo Guardiola kocha aliyeipa Barca mataji mengi zaidi katika
historia ya klabu hiyo, amesema bado Joe Hart yupo kwenye mipango yake.
Lakini Guardiola amekuwa na kauli tata juu ya Hart na hivi karibuni alisema: “Joe anaweza kuondoka kama hana furaha. Sitaki kuwa na wachezaji wasio na furaha, wanaweza kuondoka ila wakitaka kubaki basi wabaki na tuipiganie timu pamoja”.

Bravo kipa raia wa Chile aliyeidakia Barcelona mechi 75 tangu alipotua
mwaka 2014 akitokea Real Seciedad, ametua City kwa lengo moja tu – kuwa kipa wa
kwanza – ingawa anajua kuna ushindani mzito.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *