Habari

CONTE AMPA DIEGO COSTA KAZI YA KUPACHIKA MABAO 30 CHELSEA MSIMU HUU

on

KOCHA wa Chelsea, Antonio Conte
amempa kibarua straika wake, Diego Costa kuhakikisha msimu huu anafunga mabao
30 ikiwa ni baada ya kumvimbisha kichwa akimsifia kipaji chake.
Costa ndie aliyekuwa tegemeo
kwa upachikaji mabao kwenye michuano ya Ligi Kuu msimu wa 2014/15 lakini akaja
kugeuka “kiraza” msimu uliopita wakati vinara hao wa Stanford Bridge waliposhindwa
kutetea ubingwa wao.
Hatua ya Conte kumsajili
Mbelgiji, Michy Batshuayi kutoka Marseille na huku akihusishwa na mastraika
wengine, ndicho kilichosababisha kuibuka kwa tetesi kuwa siku za Costa kwenye
klabu hiyo zinahesabika.
Hata hivyo, Muitaliano huyo
alimpa ujiko nyota huyo mwenye umri wa miaka 27 wakati wa mechi za kujiandaa na
msimu huu, akitaka kuona Costa akionyesha makali yake anapokuwa ndani ya eneo
la hatari ili kuweza kuirejesha Chelsea kwenye medali ya juu ya soka la
Uingereza.
“Diego ni straika na hilo
nalifahamu, kwa mtazamo wangu mimi straika ndiye anayetakiwa kuwa roho ya
timu,” alisema Conte.
“Sitaki straika kama huyo
kuzunguukazunguuka tu uwanjani. Huwa napenda kuona anakaa ndani ya eneo la
hatari kwa sababu yeye ni mshambuliaji na jukumu lake ni kufunga mabao na kuka
katika nafasi mbadala. Wewe ni mshambuliaji, sio kiungo wala beki,” aliongeza
Muitaliano huyo.

Alisema kuwa, kitu kingine ni
kwamba huwa hapendi kumzungumzia mchezaji mmoja mmoja lakini inategemea kutokana
na kwamba Diego ni mchezaji mkubwa na mmaliziaji mzuri, lakini akasema kuwa pia
anavyodhani bado anahitaji kuimarika zaidi.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *