Habari

JACK WILSHERE AWACHONGEA WACHEZAJI ENGLAND KWA MASHABIKI

on

KWA kile ambacho unaweza kusema
ni kama kawa chongea kwa mashabiki, staa Jack Wilshere amesema kwamba yeye
pamoja na wachezaji wanzake wa timu ya taifa ya England wanastahili
kushangiliwa kwa kuzomewa wakati watakapokuwa wakishuka uwanjani kwenye Ligi
Kuu England katika michuano ya fainali za mataifa ulaya ya Ulaya Euro 2016.
Wakati wa faina hizo England
iliku wa imehaidi kufanya makubwa, lakini kwa mala nyingine tena ikafanya
vibaya kwa kufungwa mabao 2-1 na Iceland katika hatua ya 16 bora.
Kutoka na hali hiyo kiungohuyo
wa Arsenal, Wilshere anasema kwamba yana tia aibu na hivyo wachezaji wa timu
hiyo ya taifa wanatakiwa kurejesha ushindi na himani kwa mashabiki wao.
“Nadhani tunastahili kuzomewa kwa
sababu tunafahamu tunafanya vibaya. Tunafahamu hatukuweza kufikia matarajio ya
nchi,” alisema kiungo huyo.

“Hatukuweza kufanya vizuri. Na kwetu
sisi kama sisi kitu kikubwa kinachotakiwa ni kujiangalia wewe mwenyewe. Sisi kama
wachezaji hatukufanya vizuri kiasi cha kutosha,” aliongeza staa huyo.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *