SUPASTAA Kim Kardashian amesema kuwa wamezika bifu kati yake na Kylie Jenner ambalo lilidumu kwa miaka 17.
Wasanii hao walikuwa mbalimbali kwa kipindi hicho chote kwa kile kinachoelezwa kuwa wawili hao waliwahi kugombea bwana.


Kwa kipindi chote hicho, watu kadhaa walijitahidi kuwapatanisha wasanii hao bila mafanikio na ilibidi waachwe hadi juzi walipotangaza wenyewe kuzika bifu hilo.
NENDA PLAY STORE KUPITIA SMART PHONE YAKO KISHA DOWNLOAD APP YETU YA "SALUTI5">>>> BONYEZA HAPA
LIKE PAGE YETU YA FACEBOOK Saluti5

Post a Comment

 
Top
Nicolaus Trac