Habari

KUMBE WACHEZAJI LEICESTER CITY WALITENGENEZA KUNDI LA WHATSAPP KUMSHAWISHI N’GOLO KANTE ABAKI

on

WACHEZAJI wa Leicester City
wamefichua kwamba walianzisha kundi la WhatsApp kwa lengo la kumshawishi kiungo
N’Golo Kante asiihame klabu hiyo lakini mpango huo ulishindikana.
Kante ndiye mchezaji mkubwa
aliyesajiliwa na Chelsea kwa kitita cha pauni mil 32 kutoka kwa mabingwa hao
ambao walishangaza dunia kwa kutwaa taji la Ligi Kuu ya Uingereza msimu
uliopita.
Wachezaji wa Leicester City,
Danny Simpson, Marc Albrighton na Christian Fuchs walieleza kwa kirefu jinsi
walivyokuwa wakishawishi wenzao wasiihame timu hiyo ili wawe wote msimu ujao.
“Kulikuwa na kundi la WhatsApp
lakini kama mchezaji anataka kuondoka basi huwezi kumzuia,” alisema Albrighton.
“Tulimtumia Kante meseji
nyingi, kila mmoja akimtakia kheri… kabla ya kumuondoa kwenye kundi hilo,”
aliongezea Simpson.

“Tulishawishi lakini
tulishindwa,” Fuchs alisema.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *