Habari

MAN FONGO AKATAA KUITWA MFALME WA SINGELI

on

STAA wa nyimbo “Hauna” na “Hainaga Ushemeji” Man Fongo amekataa kuitwa
mfalme wa muziki wa singeli.
Msanii huyo ambaye kwa sasa anaipeperusha vilivyo bendera ya muziki
huo wa kiswazi, amesema hapendi kujitukuza na kukubali kupewa majina makubwa na
badala yake angependa kujulikana tu kama mwakilishi wa singeli.
Akizungumza na kipindi cha “Plate Number” cha Azam Two, Man Fongo
alisema: “Mimi bado mchanga na sijafikia hatua kubwa ya kujulikana nje ya
mipaka ya Tanzania na hivyo sipendi kujikweza na kupokea majina makubwa kama
ya mfalme na mengine mengi.
“Cha msingi ninachotaka ni kuendelea kuupigania muziki huu ambao
wananchi wameanza kuuelewa ili uvuke mipaka ya nchi”.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *