Habari

MAN FONGO ASEMA HAPENDI KUWA “KUSHUGHULIKA” NA WANAWAKE WENYE MAJINA

on

MWIMBAJI wa muziki wa Singeli
Bongo anayefanya vizuri na wimbo wake “Hainaga Ushemeji”, Man Fongo ameeleza
kuwa hapendi kuwa kwenye mahusiano ya kimapenzi na wanawake maarufu.
Alisema hayo alipokuwa akiongea
kwenye kipindi cha “The Base” cha ITV.

“Katika ndoto zangu mimi
napenda kuwa na mtu wa kawaida na sio supastaa na ndio maana nikaamua kuoa mapema,” alisema Man Fongo alipoulizwa kama kuna msanii yeyote anayemtamani
kutoka nae kimapenzi.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *