Habari

MOURINHO AMTAKA MEMPHIS DEPAY KUKAZA… asema amekusudia kumfanya awe sehemu ya kikosi chake

on

KOCHA mpya wa Manchester
United, Jose Mourinho amemtaka nyota wake Memphis Depay kuhakikisha anafanya
makubwa katika timu hiyo ikiwa ni baada ya kumchagua kuwa miongoni mwa
wachezaji wake 23 aliowatangaza juzi kwa ajili ya mechi ya jana dhidi ya
Bournemouth.
Awali watu wengi walikuwa
wakitarajia kuwa Mholanzi huyo mwenye umri wa miaka 22 atakuwa miongoni mwa
watakaopigwa panga na Mourinho bada ya kuonyesha kiwango kibovu katika msimu
wake wa kwanza tangu alipotua Old Trafford, lakini kwa sasa kocha huyo
anatarajia kupata makubwa kutoka kwa staa huyo.
“Kwa ujumla nataka Memphis kuwa
sehemu ya kikosi chake,” Mourinho aliliambia gazeti la Sunday People.
“Sitaki kuzungumzia
yaliyojitokeza msimu uliopita, lakini namfahamu ni mchezaji ambaye niliwahi
kumuona akiwa na PSV na katika fainali za Kombe la Dunia miaka miwili
iliyopita,” aliongeza kocha huyo.

Alisema kwamba, anapokuwa
ameshamwingiza akilini mwake mchezaji mara zote huwa anapenda kukaa nae
kutokana na kwamba anamuona ni kijana mwenye tabia nzuri na akasema kuwa hajali
kile ambacho watu wanakisema.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *