Habari

MOURINHO AWAPONDA WAPINZANI WAKE KWA KUOGOPA KUWA WAZI KUHUSU KUCHUKUA UBINGWA

on

KOCHA wa Manchester United,
Jose Mourinho amewaponda wapinzani wake kwa kuogopa kuwa wazi kuhusu nia zao za
kuchukua ubingwa, akidai kuwa timu yake haina woga linapokuja suala la kuweka
wazi nia hiyo.
United ilimpa kibarua Mourinho
baada ya kumtimua Louis Van Gaal, siku sita tu baada ya kunyakua taji la FA
mwezi Mei na viongozi wa labu hiyo wamekuwa mstari wa mbele kumsaidia kocha
huyo katika suala zima la kusajili ambao wamemnasa kiungo Paul Pogba kutoka
Juventus, Zlatan Ibrahimovic, Eric Bailly na Henrikh Mkhitaryan.
“Sisi Man United tumeshaweka
wazi nia yetu tangu siku ya kwanza kuwa tunataka ubingwa, wapinzani nao nadhani
wanawaza kama sisi, lakini wanaogopa kusema wazi.”
“Hilo kwetu halipo,” alisema.

United imeanza msimu huu na
ubingwa wa Ngao ya Jamii baada ya kuwachapa mabingwa wa Ligi Kuu England,
Leicester City mabao 2-1 wikiendi iliyopita ambapo Jumapili wamepata ushindi wa
mabao 3-1 katika mchezo wao wa ufunguzi wa Ligi dhidi ya Bournemouth.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *