Habari

MWIGIZAJI AYO ADESANYA AKIRI UMRI KUMTUPA MKONO… asema amekuwa bibi na sio mama tena

on

MWIGIZAJI mwenye kupenda
kujianika, Ayo Adesanya amefunguka na kusema kuwa kwa sasa umri unamtupa mkono
na kwamba amekuwa bibi na sio mama tena.
Ayo alibainisha hayo Jumatano
iliyopita, Agosti 11, wakati akiadhimisha kuzaliwa kwake akisema ametimiza
miaka 46 tangu kuzaliwa kwake.

Mkali huyo kutoka mji wa Yoruba
alisema anamshukuru Mungu kwa kumuweka salama hadi sasa akisema wengi
hawaufikii umri huo.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *