Habari

RAPAHEL VARANE AFICHUA SIRI ILIYOMBAKIZA REAL MADRID

on

Raphael Varane says the presence of Zinedine Zidane convinced him to stay at Real Madrid
BEKI Raphael Varane amefunguka akisema kuwa ujio wa Zinedine Zidane
ndicho kitu ambacho kilimfanya abaki Real Madrid.
Nyota huyo wa timu ya taifa ya Ufaransa alikuwa akihusishwa kwenda
kujiunga na Manchester United baada ya Jose Mourinho kujiunga na klabu hiyo ya
Old Trafford.
Hata hivyo, Varane amekataa kuondoka katika klabu hiyo ya Santiago
Bernabeu akisema anachokitaka ni kufanya vizuri zaidi akiwa na klabu hiyo ya
jijini Madrid.
“Real Madrid ni mahali pazuri kwangu mimi kuendelea kufanya kazi,”
Varane aliwaambia waandishi wa habari.
“Nilifanya uamuzi mzuri kubaki Madrid, ninaiamini klabu na ninamwamini
kocha. Nimeshazungumza nae mambo mengi na ananiamini. Ujio wa Zidane ndicho
kitu ambacho kilinifanya nibaki,” aliongeza staa huyo.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *