Habari

ALVARO MORATA AFICHUA KUTAKIWA NA CHELSEA MAJIRA YA KIANGAZI KILICHOPITA …

on

NYOTA Alvaro Morata ametoboa
siri kuwa wababe wa Magharibi mwa London, Chelsea walipanga kumsajili wakati wa
majira ya kiangazi walikuwa tayari wameweka mezani kitita cha pauni mil 60.

Mkali huyo alitua Real Madrid
kwa pauni mil 23 ikiwa ni sehemu ya mkataba wake na klabu hiyo iliyomuuza awali
kwenda Juventus.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *