Habari

AUNT EZEKIEL SASA HATAKI TENA KIKI ZA SKENDO CHAFU

on

NYOTA wa filamu nchini, Aunt
Ezekiel amefunguka na kusema kuwa kwa sasa amebadilika na kuacha kiki za ajabu
ajabu zikiwemo za kuvaa nguo fupi na
badala yake anaangalia maisha ya familia.
“Nimekuwa mama naangalia vitu
vya maana na upande mwingine, kesho na keshokutwa mwanangu atakua atakuta hayo
matukio, oh mama yako alivaa kichupi, mama yako alikua hivi alikua vile
ataiga nini mtoto kutoka kwangu?” Alioji.
Alisema kuwa kwa sasa anaangalia mara mbili ya pale alipokuwa mwanzo kwa lengo la kubadili mfumo wa
maisha yake kama mtu mzima mwenye familia inayomtegemea.
Msanii huyo alikiri kwamba
zamani alikuawa akivaa vibaya na kuwa na skendo mbalimbali kwa lengo la kutafuta
kiki na kufahamika zaidi, lakini sasa hafanyi tena mambo hayo.

“Natambua kuwa nyuma yangu nina
mtoto ambaye ananitegemea na anategemea malazi yangu, ndiyo maana nimeamua kuachana na mambo hayo.” Alisema Aunt Ezakiel. 

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *