Habari

BARAKAH DA PRINCE ASEMA HANA KAWAIDA YA KUCHUNGUZA SIMU YA MPENZIWE

on

NYOTA wa muziki wa Kizazi Kipya, Barakah Da Prince, amesema kuwa hana kawaida ya kushika simu ya mpenzi wake
Najma Dattan kwa lengo la kujua amewasiliana na nani.
Msanii huyo alisema kuwa hawezi
kumuwekea mipaka mpenzi wake huyo na pia hajawahi kugusa simu yake na hata
Najma hajawahi kushika simu yake Barakah na kwamba ndio utaratibu waliojiwekea.

Msanii huyo alikuwa
akizungumzia sakata la Mr Blue ambaye aliwahi kuwa na mahusiano ya kimapenzi
naNajma baada ya Mr Blue kulalamika kwamba Barakah na mchumba wake huyo
wanataka kumuharibia ndoa yake.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *