Habari

BARNABA AWATAKA WASANII WENZAKE KUWEKEZA ZAIDI KWENYE AUDIO NA SI VIDEO

on

MSANII maarufu wa muziki
wa Kizazi Kipya nchini ambaye pia ni mtayarishaji wa muziki, Barnaba Classics
amewataka wasanii wenzake kuwekeza nguvu nyingi kwenye kuandaa audio za nyimbo
zao na si kuweka nguvu nyingi katikia uandaji wa video.

Msanii huyo alieleza kuwa hivi
sasa baadhi ya wasanii wengi wamekuwa wakiweka nguvu nyingi katika uandaaji wa
video na wengine kutia gharama kubwa katika kuhakikisha wanakidhi matakwa ya
video hizo huku wakijisahau kuwekeza nguvu kwenye audio hali ambayo inashusha
muziki nchini.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *