Habari

BATULI ASEMA BONGOMUVI HAIJAKUFA WALA KUSHUKA

on

 KIMWANA wa Bongomovies, Yobnesh Yusuf “Batuli” amepingana na kauli ambazo hutolewa na baadhi ya wasanii wenzake kuwa tasnia ya
filamu imeshuka ama inaelekea kufa kabisa.
“Binafis siwezi kubishana na
mtu kuhusu kusema kuwa Bongomovies imeshuka au imekufa, ni mtazamo wa mtu lakiniu
kwangu naona ipo hai na watu wanaendelea kufanya kazi kama kawaida na watu wanapata riziki,” alisema Batuli.

Msanii huyo aliendelea: “Kwa
kifupi Bongomovies haijafa na vyema watu kufanya utafiti na kuboresha sehemu
zenye matatizo na sio kuwakatisha tamaa.” 
Alisema kuwa filamu bado zinalipa na kwamba msanii anapofanya biashara
nyingine ni katika kujiongezea kipato kutokana na mfumo uliopo na sio kwa
sababu Bongomovies imekufa.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *