Habari

CHAZ BABA ASEMA ASHA BARAKA NI MTAMBO WA KUZALISHA VIPAJI

on

JUMAMOSI usiku ndani ya Mango Garden Kinondoni, jijini Dar es Salaam,
wakati Chaz Baba alipopanda jukwaa la Twanga Pepeta, alitamka sentensi moja
ambayo ilitekenya hisia za wadau wa muziki.
Mwimbaji huyo wa Mashujaa Band ambaye kihistoria, ameng’ara zaidi na
Twanga Pepeta, akamimina sifa kwa Asha Baraka.
Chaz Baba akasema: “Hongera sana mamaa Asha Baraka, wewe ni bingwa wa
kuzalisha vipaji”.
Kwasasa Chaz yupo kwenye mgogoro wa kimkataba na Mashujaa Band na amekuwa
akihusishwa sana na safari ya kurejea Twanga Pepeta.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *