Habari

CONTE ASEMA ANAHITAJI MUDA KUIBORESHA CHELSEA

on

KOCHA wa Chelsea, Antonio Conte
anasema anahitaji muda kuiboresha timu yake ili kucheza anavyotaka yeye
ili ipate matokeo bora.
The Blues kama wanavyoitwa
walikwenda sare na Swansea City wakapoteaza mechi yao na Liverpool kabla
kufanikiwa kuigonga Leicester City 4-2 kwenye mechi zao za hivi majuzi lakini
ikaambulia kipigo cha mabao 3-0 kutoka kwa Chelsea.
“Ni kawaida wakati unaanza
kwenye timu mpya unahitaji muda kutekeleza kile unachokusudia nami naamini
tutaiboresha Chelsea,” Conte aliseama.

“Hii inamaanisha
lazima tufanye kazi ya ziada timu nzima tuboreshe upande wa ulinzi wetu kwani
iwapo unataka kuwa bingwa kisawasawa dawa ni kutofungwa mabao mengi
hivyo.”       

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *