JUMATATU hii imeachiwa filamu mpya ya Kibongo iliyosheheni mastaa kibao.

Filamu hiyo inayokwenda kwa jina la “KANEREKODI” itakukutanisha na waigizaji kama Irene Uwoya, Riyma Ally, Mzee Majuto, Baba Haji, Barafu, Mbweze, Esther Kiyama, Badra na Omar Clyton.

Editor na mpiga picha maarufu Said Abdallah “Mangush” ndiye aliyesimama kama producer wa filamu hii inayosambazwa na Halisi Film Lab.
NENDA PLAY STORE KUPITIA SMART PHONE YAKO KISHA DOWNLOAD APP YETU YA "SALUTI5">>>> BONYEZA HAPA
LIKE PAGE YETU YA FACEBOOK Saluti5

Post a Comment

 
Top
Nicolaus Trac