Habari

GK ASEMA MWANAMUZIKI WA KWELI NI YULE ANAYEWEZA “KUBADILIKA”

on

RAPA mkongwe, King Crazy GK ambaye
kwa sasa ameachia wimbo wake mpya unaokwenda kwa jina la “Mzuri Pesa”,
amefunguka na kusema kwamba wasanii wasiotaka mabadiliko katika muziki ama kazi
zao, hawana uwezo wa kubadilika.
Msanii huyo aliyepotea miaka
mingi kabla ya kuibuka sasa na wimbo huo mpya ambao hajatumia staili yake ya
zamani ya rapu, alisema waasisi wa muziki wa Hiphop na hata muziki huo wa
Hiphop pia umebadilika kwa vile mwanzo ulikuwa mgumu na sasa mambo yamebadilika
hivyo sio vibaya kwa msanii kubadilika.
Alisema kuwa msanii anayeweza
kubadilika ni yule mwenye uwezo wa kubadilika na ndio maana yeye ameweza
kubadilika kutoka kurapu hadi kuwa mwimbaji kwa vile ana uwezo wa kubadilika.

“Maisha yanabadilika,
tunaangalia soko pia linataka nini, teknolojia na mambo kila siku yanabadilika.
Mwanamuziki ni sawa na mwogeleaji au mcheza mpira, muziki hauna kikomo, unaweza
kufanya chochote,” alisema GK.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *