Habari

HARMONISE AFICHUA MASTER J ALIMCHANA SIJUI KUIMBA KWENYE SHINDANO LA BSS

on

MKALI wa Wimbo “Bado”
Harmonize amefunguka kwa kuelezea harakati zake za muziki mpaka anafikia kwenye
mafanikio, huku akiweka wazi jinsi alivyoambiwa hajui kuimba na Master J katika shindano la BSS.
Mwimbaji huyo ambaye
alishiriki shindano la BSS mwaka 2012 na Walter Chilambo kuondoka na taji hilo, alijiangalia na akajikuta ni kweli alikuwa hajui kuimba.
“Hakuna kitu kibaya kwenye
maisha kama kutokubaliana na matokeo, the way nilivyokuwa naimba kwenye BSS hata
mimi ningekuwa ni jaji ningesema wewe huwezi Walter Chilabmo anaweza,” alisema
Harmonize.
“Sikupaniki kwa sababu toka
nikiwa nje Master aliniambia tangu ukiwa nje nilikwambia no, kwa hiyo Master J alinichana kabisa sijui kuimba.” 
Mwimbaji huyo alisema kauli hiyo haikumkatisha
tamaa kwani alienderea kupambana kakutafuta njia ya kutokea.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *