Habari

ISHA MASHAUZI ASEMA WANAOMPIGA MADONGO WANAPIGA NGUMI UKUTA

on

Mwimbaji bora wa kike wa taarab kwa miaka miwili mfululizo, Isha
Mashauzi amesema wasanii na wadau wanaohangaika kumpiga madongo wajue
wanajisumbua.
Isha amesema wengi wao wamekuwa wakimchokonoa ili awajibu na kisha
majina yao yapande chati, lakini yeye kamwe hawezi kuingia kwenye mtego  wa
kitoto.
Akizungumza na Saluti5 wiki hii, Isha Mashauzi amedai wanaofanya
hivyo ni sawa na wanapiga ngumi ukuta kwani mwisho wa siku watadharaulika na chati
zao kushuka badala ya kupanda kama walivyotarajia.
“Kama kuna msanii anadhani ‘bifu’ linapandisha chati basi upeo wake
una mushkel,” alisema Isha.
Mkurugenzi huyo wa Mashauzi Classic akafafanua zaidi: “Hata siku moja
sijathubutu kutumia jukwaa langu kumnanga msanii au mdau wa taarab, kwasasabu
mimi si muumin wa mbinu hizo za kizamani.
“Wakati nimeondoka Jahazi Modern Taarab na kuanzisha Mashauzi Classic,
sikuitukana Jahazi, sikuimba nyimbo za kuikashifu Jahazi na wala sijafanya
mahojiano ya kuishutumu Jahazi.

“Wakati nimeondoka Jahazi Modern Taarab na kuanzisha Mashauzi Classic, sikuitukana Jahazi, sikuimba nyimbo za kuikashifu Jahazi na wala sijafanya mahojiano ya kuishutumu Jahazi”

Isha Mashauzi

“Kwanini nilifanya hivyo? Ni kwasabu najiamini na sikutaka kuitumia
Jahazi kama ngazi ya kupandia juu.
“Siku zote mtu mwenye busara hupata ufumbuzi sahihi kwa kila tatizo, lakini mkosefu wa busara hupata tatizo kwenye kila suluhisho …..I will always stay postive.
“Lakini pia yeyote anayejaribu kukushusha chini basi ujue yeye tayari yuko chini yako …wajipange sana.”

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *