Habari

JACK WILSHERE ASEMA KUREJEA KWENYE UBORA WAKE NDIO DAWA YA “KELELE”

on

STAA Jack Wilshere amesema
kwamba alivyopanga ni kuhakikisha anazima lawama kwa kurejea katika ubora wake
katika kipindi atakachokuwa akikipiga kwa mkopo katika klabu ya Bournemouth
baada ya kuondoka Arsenal.
Wilshere alijiungana na Bournemouth
kwa mkopo wa muda mrefu dakika za mwisho kbla ya dirisha la usajili halijafungwa
baada ya kuambiwa na kocha wake Arsene Wenger kwamba atapata shida ya kucheza
mara kwa mara katika kikosi cha kwanza cha klabu hiyo ya Emirates kutokana na
majeraha yanayomkabili.
Kiungo huyo alisota benchi
katika mechi yake ya kwanza ambayo timu yao iliondoka na ushindi wa bao 1-0
dhidi ya West Broom iliyopigwa Jumamosi wiki iliyopita lakini anasema kuwa atahakikisha
ubora wake katika nyimngine zilizobaki msimu huu.

“Pindi linapoibuka swali kuhusu
mimi nafahamu ni la ubora wangu. Lakini nina matumaini naweza kucheza mechi
nyingi kadri niwezavyo na kumuonyesha kila mmoja kuwa anakuwa anakosea anapohoji
kibarua changu,” alisema staa huyo.
“Lengo langu kubwa na ninachokifahamu ni kupata mechi nyingi kadri iwezekanavyo. na hiki ndicho kilichonileta mimi hapa,” aliongeza staa huyo.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *