Habari

JAMIE VARDY AANIKA SABABU ILIYOMFANYA KUITOSA ARSENAL

on

MFUMANIA nyavu wa Leicester
City, Jamie Vardy ameweka wazi sababu ya kwanini alikataa ofa ya kujiunga na
Arsenal katika usajili wa msimu uliopita.
Akibainisha, straika huyo
alisema alifanya hivyo kwa kuzingatia mustakabali wa soka lake na klabu
anayoitumikia hivi sasa.
Kisha akasema alitumia akili na
utashi mkubwa kufikia uamuzi wa kubakia katika kikosi cha mbweha hao wa jiji la
Leicester City.
Vardy alitajwa katika usajili
wa awali wa klabu ya Arsenal uliokuwa na ofa ya pauni mil 20, kabla ya siku
chache baadae kukanusha taarifa za usajili wake.
Akinukuliwa Vardy mwenye umri
wa miaka 29, alisema ilimchukua masaa mengi ya kujifungia akiwa peke yake na
kufikia uamuzi wa kukataa ofa ya The Gunners.
“Nilikuwa katika chumba cha
hoteli kwa masaa mengi nikiwa sina la kufanya zaidi ya kuwaza nini cha kuamua
dhidi ya Arsenal.”
“Sikutaka kuficha ukweli wa
kile nilichoamua lakini ni kwamba uamuzi wa kuachana na ofa ulifikiwa kutoka
kichwani na ndani ya moyo wangu kabla ya kufikia uamuzi sahihi.”
“Ulikuwa ni uamuzi mgumu katika
kipindi cha maisha yangu ya soka, lakini ni uamuzi uliotokana na akili na moyo
wangu bila kumshirikisha mtu mwingine,” alinukuliwa Vardy.

Vardy ambaye ni sehemu ya nyota
wanaounda timu ya taifa ya England, hakupangwa katika kikosi cha kocha Sam Allardyce
kilichoibuka na ushindi wa bao 1-0 dhidi ya Slovakia.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *