Habari

JB: WASANII CHIPUKIZI WAKIWEZESHWA WANAWEZA BILA SHAKA

on

MWIGIZAJI mkogwe katika tasnia
ya filamu nchini Jacob Stephen “JB” amesema ana uhakika kwamba wasanii chipukizi
wakiwezeshwa wanaweza.
“Kuna wakati haikuwa rahisi
sana kuwaamini wasanii chipukizi kwa ajili ya kuwapa kazi waigize wao bila mimi
lakini baada ya kufanya katika filamu nzuri ya “Bado Natafuta” na “Chausiku”, nimeamini kwamba kumbe wakiwezeshwa wanaweza,” alisema JB.
Alisema kuwa sasa anajiandaa kuwashangaza
mashabiki mara atakapoachia filamu yake ya “Kalambati Lobo” kutoka katika
kampuni ya Jerusalem Film ambayo chipukizi wameitedea haki.

“Ninataka kuwaachia vijana
wafanye kazi niwasimamie kwa sababu nimegundua kwamba wakiwezeshwa wanaweza
kifanya makubwa na ndio maana nimekuwa nikihimiza umuhumu wa kuibua vipaji
vipya,” alisema.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *