STAA wa muziki, Justin Bieber alivamiwa na mtu asiyejulikana wakati akiwa kwenye moja kati ya kumbi za usiku.

Video moja imeonyesha dogo huyo akipata kinywaji ndani ya kundi la watu ndani ya baa hiyo na ndipo mtu asiyejulikana alipomvamia.


Hata hivyo Bieber mwenye ambaye amekuwa akihusika kwenye matukio mengi ya utata alifanikiwa kuponya baada ya rafiki yake John shahidi kumzuia mvamiaji huyo.
NENDA PLAY STORE KUPITIA SMART PHONE YAKO KISHA DOWNLOAD APP YETU YA "SALUTI5">>>> BONYEZA HAPA
LIKE PAGE YETU YA FACEBOOK Saluti5

Post a Comment

 
Top
Nicolaus Trac