Habari

JUVENTUS WASEMA HAWAKUTAKA KUMUUZA POGBA MAN UNITED BALI ALING’ANG’ANIA

on

MKURUGENZI  mkuu wa mtendaji wa Juventus, Giuseppe
Marotta amesema kwamba mabingwa hao watetezi wa Ligi Kuu Italia serie A
hawakutaka kumuuza nyota wao Paul Pogba, lakini kiungo huyo wa timu ya taifa ya
Ufaransa aliomba mwenyewe kuondoka.
Pogba mwenye umri wa miaka 23 aliondoka
Juventus na kurejea Manchester United mwezi uliopita kwa ada ambayo ilivunja
rekodi ya usajili duniani.
Fedha hizo alizonunuliwa Pogba
ziliisaidia Juve kumnasa staa mwingine Gonzalo Higuain na wakati klabu hiyo
ikifurahi kupata fungu hilo, Marotta anasema kwamba hawakutaka kumnunua
Mfaransa huyo.
“Mara zote tulikuwa tukisema
hatutaki kumuuza Pogba, alikuwa ni mchezaji muhimu kwa klabu kwa mashabiki na kocha,”
alisema Marotta katika mahojiano na kituo cha televisheni cha JTV.
“Alitaka kubadili mazingira na
kupata uzoefu tofauti na hivyo ndivyo maana tukaingia katika majadiliano ili
kuweza kumfanya awe na furaha,” aliongeza mkurugenzi huyo.

Alisema kwamba tangu awali
walikuwa wakimfuatilia Higuain kutokana na kuwa ndio sura iliyokuwa akilini
mwao, lakini wakajikiuta wakifanikiwa kumnasa katika kipindi ambacho Pogba
alikuwa ameomba kuondoka.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *