KAJALA Masanja amefunguka na kuwataka wasanii wenzake kujiongeza kwa kufanya mambo kwa ajili ya maisha yao ya baadaye vinginevyo watajikuta wameezeka bila kuwa na chochote walichovuna katika fani hiyo.

Alisema kuwa ametambua hilo kutokana na hali halisi ya jinsi filamu za Tanzania zinavyokosa mvuto tofauti na wakati ule alipoingia kwenye Bongomovies ikiwa na mashabiki wengi.


“Ninasema hivyo kwa sababu hata mimi mwenyewe ninaona kabisa kwamba kadri siku zinavyozidi kwenda hata mvuto wa kucheza kama mwanamke mrembo unapotea hivyo nimeona niwatadhalishe wenzangu,” alisema Kajala.
NENDA PLAY STORE KUPITIA SMART PHONE YAKO KISHA DOWNLOAD APP YETU YA "SALUTI5">>>> BONYEZA HAPA
LIKE PAGE YETU YA FACEBOOK Saluti5

Post a Comment

 
Top
Nicolaus Trac