Habari

KAJALA AWATAKA WASANII WENZAKE WAJIONGEZE NA KUJIWEKEA MALENGO

on

KAJALA Masanja amefunguka na
kuwataka wasanii wenzake kujiongeza kwa kufanya mambo kwa ajili ya maisha yao
ya baadaye vinginevyo watajikuta wameezeka bila kuwa na chochote walichovuna
katika fani hiyo.
Alisema kuwa ametambua hilo
kutokana na hali halisi ya jinsi filamu za Tanzania zinavyokosa mvuto tofauti
na wakati ule alipoingia kwenye Bongomovies ikiwa na mashabiki wengi.

“Ninasema hivyo kwa sababu hata
mimi mwenyewe ninaona kabisa kwamba kadri siku zinavyozidi kwenda hata mvuto wa
kucheza kama mwanamke mrembo unapotea hivyo nimeona niwatadhalishe wenzangu,”
alisema Kajala.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *