Habari

KING BLAISE ASEMA YEYE NDIYE MAKAMU WA RAIS WA FM ACADEMIA

on

MWIMBAJI mwenye sauti ya kipekee King
Blaise wa FM Academia (pichani kulia), amesema yeye ndiye makamu wa rais wa bendi hiyo chini ya
rais Nyoshi el Saadat.
Akiwa kwenye jukwaa la kundi la Mapacha
Music Band, alipokuwa amepanda kusalimia kisanii, King Blaise akaweka hadharani
cheo chake.
“Mimi ndiye makamu wa rais wa FM Academia
na nimesimama hapa kutoa salam rasmi za FM Academia kwaajili ya kumpongeza Jose
Mara kwa namna anavyoendeleza jahazi la Mapacha Music Band,” alisema King
Blaise ndani ya ukumbi wa Meridian Hotel Jumapili iliyopita.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *