Habari

KOLABO YA JOH MAKINI NA DAVIDO KUFUNGA MWAKA 2016

on

RAPA Janh Makini ambaye kwa sasa
anafanya vizuri na wimbo “Perfect Combo” amesema ile kolabo yake pamoja na
msanii kutoka nchini Nigeria, Davido anatarajia kuiachia mwishoni mwa mwaka huu.
John Makini alisema ushirikiano
wa kazi na Msanii huyo aliutangaza muda mrefu sasa anaomba Mungu na kama kila
jambo litakwenda sawa huenda mwishoni mwa mwaka huu akaachia kazi hizo ambayo
inasubiriwa kwa hamu na mashabiki wake.

Alisema mara baada ya kutangaza
ushirikiano huo mashabiki wake wengi walifurahia hivyo wakae mkao wa kula
na mambo yakikamilika ndio utakaokuwa wimbo wa kufungia mwaka.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *