MTAYARISHAJI wa muziki kutoka Studio ya Defatality, Mesen Selekta amefunguka na kusema kuwa yeye ndie mtayarishaji pekee anayetengeneza muziki halisi wa Singeli.

Akizungumza kwenye kipindi cha “The Base” cha ITV, Mensen alidai kuwa watayarishaji wengi wanajaribu lakini wanakosea kwa kufananisha muziki huo na Mnanda.

“Unajua kuna muziki unaitwa Singeli, kuna pia Mnanda na ladha tofauti. Wakati mwingine kuna baadhi ya watayarishaji wanajaribu kutengeneza Singeli lakini inakuwa sio Singeli kutokana na kuwa na midundo kama Mnanda,” alisema.


Alisema, hadi sasa yeye ndie aliyebaki kuwa mtayarishaji pekee wa Singeli nchini huku wengine wakijaribu kumfuatia lakini bado hawajafikia uwezo alionao.
NENDA PLAY STORE KUPITIA SMART PHONE YAKO KISHA DOWNLOAD APP YETU YA "SALUTI5">>>> BONYEZA HAPA
LIKE PAGE YETU YA FACEBOOK Saluti5

Post a Comment

 
Top
Nicolaus Trac