Habari

NEMANJA MATIC AFICHUA KUTOMHOFIA N’GOLO KANTE KATIKA VITA YA NAMBA CHELSEA

on

STAA wa Chelsea Nemanja Matic
amesema kwamba kwa sasa hana wasiwasi kuhusu hatima ya kibarua chake katika
klabu hiyo kutokana na ujio wa kiungo mpya, N’Golo Kante ambaye amesajiliwa
msimu huu kutoka katika timu ya Leicester City.
Kinara huyo raia wa Serbia ni
miongoni mwa wachezaji waliotoa mchango mkubwa kwa klabu hiyo hadi kufanikiwa
kutwaa ubingwa wa Ligi Kuu msimu wa 2014/15, lakini msimu uliopita akajikuta
akifanya vibaya na kwa sasa alikuwa akionekana nafasi yake ipo shakani baada ya
kuwasili Kante.
Hata hivyo, pamoja na hali hiyo
Matic kwa sasa anasema kuwa hafikirii kuondoka Chelsea licha ya awali kuwepo na
tetesi zilizokuwa zikidai kwamba huenda akaenda kujiunga na timu za Juventus na
Manchester United kabla ya kuamua kubaki chini ya kocha mpya wa timu hiyo,
Antonio Conte na huku akianzishwa kila mechi msimu huu.
“Kwa kuwa mkweli
nimeshazungumza na Conte,” staa huyo aliliambia shirika la habari la Sky Sport.
“Nilizungumza na klabu na pande
zote mbili zilisema kuwa ni jambo jema kwa klabu na mimi.”
“Nafurahi kwa sababu kwa sasa
nipo na timu hii, nitajitolea kwa kila kitu na kwa kila uwezo wangu ili
kuhakikisha timu inapigania ubingwa,” aliongeza staa huyo.

Alisema kwamba mara zote
amekuwa akijisikia mwenye furaha kuwa kwenye timu hiyo na akasema kuwa
anachokitaka ni kuboresha soka lake na huku akimpamba kocha wake, Conte.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *