Habari

PETER SCHMEICHEL ASEMA GUARDIOLA ALIIFANYA BAYERN MUNICH KUWA TIMU MBAYA

on

MLINDA mlango wa zamani Peter
Schmeichel amemvaa kocha Pep Guardiola akisema kwamba aliifanya Bayern Munich
kuwa timu mbaya kiasi cha kutoiangalia na huku akisema kwamba alikuwa na bahati
kwa mafanikio aliyoyapata akiwa Barcelona kutokana na kwamba alikuwa na wachezaji
wenye vipaji.
Katika kipindi cha miaka minne
alichokaa kwenye klabu hiyo ya Camp Nou, kocha huyo wa Manchester City,
Guardiola alifanikiwa kutwaa mataji matatu ya Ligi, ubingwa wa Cope del Rey na
mara mbili akifanikiwa kutwaa wa Ligi ya mabingwa.
Baada ya kupata mafanikio hayo
akiwa na klabu hiyo ya Catalan, kocha huyo aliendelea kufanya hivyo pia kwenye
michuano ya Ligi ya Bundesliga akiwa na Bayern ambapo waliweza kutwaa mataji
matatu ya Ligi kati ya mwaka 2014 na 2016 pamoja na lile la DFB-Pokal mara
mbili.
Hata hivyo, pamoja na Guardiola
ambaye alikabidhiwa timu kutoka kwa Jupp Heynckes kupata mafanikio hayo, Schmeichel
anavyodhani Bayern ilikuwa ikitandaza kandanda safi wakati ilipokuwa chini ya
Mjerumani tofauti na mbinu alizokuwa akitumia Guardiola.
“Alikuwa vizuri wakati akiwa
Bayern Munich. Naweza kusema hivyo,” staa huyo aliuambia mtandao wa Omnisport.
“Lakini kwangu mimi binafsi
naweza kusema timu ilibadilika na kuacha kucheza soka la kuvutia na badala yake
ikawa imecheza soka ambalo huwezi kutamani kuliangalia,” aliongeza staa huyo wa
zamani.
Schmeichel ambaye alicheza
mechi 398 akiwa Manchester United, vilevile alisema kuwa anavyoamini mafanikio
aliyoyapata Guardiola akiwa Barcelona yalitokana na kuwa alikuwa na wachezaji
wakali kama vile Lionel Messi, Xavi na Andres Iniesta.

Mlinda mlango huyo wa zamani wa
timu ya taifa ya Denmark alidai pia itakuwa vigumu kwa kocha huyo kupata
mafanikio kama hayo akiwa na Manchester City.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *