Habari

PICHA 7: CHOKORAA ALIVYOIANZISHA SHOW YA TWANGA PEPETA MANGO GARDEN USIKU HUU

on

KAMA ambavyo Saluti5 iliwahi kusema siku za nyuma, Khalid Chokoraa si
wa kawaida linapokuja suala la kuwahi kazini.
Jamaa hanaga ustaa, mapema sana alikuwa ndani ya Mango Garden na
ilipotimu saa 3:30 usiku akapanda jukwaani na kuanza kungurumisha burudani akiwa
mwimbaji pekee stejini.
Alifanya hivyo hadi saa 4:20 kabla hawajapanda waimbaji wengine
kuendeleza program ya onyesho hilo linaloendelea usiku huu ndani ya Mango
Garden.

Pata picha 7 saba.
 Khalid Chokoraa jukwaani Mango Garden
 Khalid Chokoraa 
Hosea akipiga gitaa la bass kwa mbwembwe
 Kanuti kwenye mpini wa solo
James Kibosho akizigonga drum
Victor Nkambi kwenye kinanda
Khalid Chokoraa akithibisha kuwa muziki unawasubiri wateja na sio wateja kusubiri muziki

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *