Habari

RAYMOND WA “WASAFI” ASEMA HANA UGOMVI NA WEMA NA ALIMTAKA KWENYE VIDEO YA “NATAFUTA KIKI”

on

MSANII wa Bongofleva kutokas
WCB Raymond ambaye anatamba na video yake ya “Natafuta Kiki” ambayo ndani yake mastaa
kibao wametokelezea, amesema kuwa hakutaka video hiyo itoke bila ya Sura ya Wema Sepetu.
Raimond anasema wakati anashooti video hiyo Wema alikuwa busy kwa hiyo ikabidi achukue moja ya clip
walizowahi kushoot wakiwa pamoja kwenye barthday ya Romy Jons.
“Mimi sima ugomvi na Wema ndio
maana hata nilipomuona kwenye party ya Romy nikaenda kumsalimia na Camera Man
wakachukua Video,” alisema Raymond.

“Mwanzoni nilishaongea naye kuhusu yeye kutokea kwenye video
ya Natafuta Kiki lakini ratiba zake zikambana mimi nilishasema moyoni mwangu
natanani nione sura ya Wema kwenye Natafuta Kiki, kwahiyo nikawa sina jinsi,”
alifunguka. Ray.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *