Habari

ROSE NDAUKA AKIRI KUWEPO NA MAKAHABA BONGOMUVI

on

MSANII wa filamu Rose Ndauka
amefunguka na kuweka wazi kuwa kuna wasanii wachache wa kike kwenye tasnia hiyo
ambao wanaichafua kwa vitendo vyao vya kujiuza.
“Sio kila msanii anayeingia
kwenye filamu anataka kupata wanaume lakini wapo baadhi wasanii hukumwa na hivyo kusababisha Bongomovies kuonekana ya wahuni,” alisema.
Alifafanua kitendo cha wanawake
kujiuza sio kwenye tasnia ya filamu tu bali hata katika maisha ya kawaida
wapo watu wa aina hiyo na kwamba sababu kubwa ni hulka ya mtu. 

“Tabia hii haitokani na kuwa
kwenye filamu bali ni hulka tu ya mtu ambayo inasababisha jamii iamini kwamba
watu wote ni wahuni na kumbe hakuna ukweli wowote.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *