Habari

SHAMSHA FORD AFICHUA HANA UHURU BAADA YA KUINGIA KWENYE MAISHA YA NDOA

on

MSANII wa filamu Shamsa Ford
ameweka wazi kuwa maisha yake kwa sasa yamepungua uhuru baada ya kuingia
katika ndoa tofauti na ilivyokuwa awali.
Nyota huyo alikiambia kipindi
cha eNewz kuwa sio kama zamani alipokuwa akitoka “auti” mara kwa mara na badala yake hivi sasa anatumia muda mwingi kutulia nyumbani kwake.
“Mi bado ni M’ bongo Muvies na
mume wangu ananielewa hivyo hakuna chochote kitakachobadilika ila ni kweli
kwamba uhuru wa kutoka kama zamani umepungua,” alisema Shamsa.

Shamsa aliongeza: “Ndoa yangu
haijabadilisha miundo yangu wa uigizaji ingawa nalazimika kupunguza mambo
mengine lakini kwenye filamu ninafanya kama kawaida.”

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *