Habari

SHILOLE ASEMA HUWA ANAKUNYWA POMBE KUTOA NISHAI KABLA YA KUPANDA JUKWAANI

on

STAA wa Bongofleva Zuwena
Mohamed “Shilole” Amesema anapofanya kazi ya muziki anahisi aibu hivyo
hulazimika kunywa pombe kidogo ili achangamke kwanza.
Alisema kuwa kazi ya muziki ina
changamoto zake zikiwamo za kufanya video za “Utata” ambazo wakati mwingine
bila kunywa pombe kidogo msanii hawezi kuifanya kwa ubora unaotakiwa.
“Kwa mfano kwenye video “Natafuta Kiki” ya mdogo wangu Raymond ilibidi ninywe pombe kidogo ili nitoe
aibu vinginevyo nisingeweza kushiriki kwa kupata ubora unaotakiwa,”alisema
Shilole.

Alisema kuwa video hiyo ilikuwa kwake lakini akaona hana budi kumsaidia msanii huyo ndipo akavaa nguo za
kulalia na kuingia mzigoni kwa kuingia kwenye sinki la kuogea alimoshutiwa.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *