Habari

SHILOLE ATAKA ASIPANGIWE MWANAUME WA KUTOKA NAE

on

SHILOLE ambaye amekuwa na
vimbwanga vya kila siku kwenye mitandao ya kijaamii na skendo za kutoka na vijana
walio chini ya umri wake, amefunguka na kusema asipangiwe ni nani wa kuwa naye.
Shilole alisema kuwa mashabiki
wanahitaji yeye haoni haja kuwa na mzee kwa kuwa hawezi kumpetieti na kuwataka
wamuache achague anachotaka kwa vile nyumbani yeye ni Zuwena na jukwaani ni
Shilole.

“Haya ni maisha yangu nikiwa
nyumbani mimi ni Zuwena na nikiwa kwenye TV ni Shishi, maisha yangu mimi ya
nyumbani au maisha yangu binafsi wao yasiwahusu ninaangalia upendo wangu upo
wapi,” alisema na kuongeza: 
“Nawapenda kwa sababu wanajua kunipetipeti.”

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *