Habari

SHILOLE ATAMANI KUIOMBA BASATA KIBALI CHA KUMWAGA RADHI JUKWAANI KWENYE SHOO ZAKE

on

BAADA ya msimu wa Fiesta kuanza, msanii wa muziki wa Kizazi Kipya nchini, Zuwena Mohammed “Shilole” amesema anatamani kuiomba BASATA ruhusa ili amwage radhi jukwaani, hii ni kutokana na madai kuwa shoo alizofanya hivi
karibuni zimeonekana kupwaya.

Kutokana uwepo wa madai juu ya
msanii huyo kushidwa kufanya vizuri na kukonga mioyo ya mashabiki wake awapo
jukwaani, msanii huyo ametamani kuomba kibali BASATA ili aweze kufanya shoo kwa
uhuru ikiwemo kumwaga “radhi” kwani hivi sasa sheria zinambana.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *