Habari

STAMINA ASEMA YOUNG DEE AKIJIREKEBISHA WATAMREJESHA KUNDINI “WATU CHEE”… Young Dee mwenyewe adai hana mpango wa kurudi nyuma

on

MSANII wa muziki wa Kizazi Kipya, Stamina amesema kuwa iwapo Young Dee atarekebisha makosa aliyofanya katika kundi la
Watu Chee atarejeshwa katika kundi hilo kuendelea na kazi.
Young Dee aliondoka katika
kundi hilo baada ya kupishana kauli kati yake na msanii mwenzake Country Boy
ambaye walikuwa pamoja ndani ya kundi la Chee.
Hata hivyo Young Dee ametoa
msimamo wake na kusema kuwa suala la yeye kwenda kuomba msamaa Watu Chee halipo kabisa
na kwamba wanaomshauri aombe radhi wasipoteze muda wa kumuwazia.

“Mimi niwatakie kila la kheri
katika safali hiyo ya kimuziki na nawaombea mafanikio huko mbeleni lakini suala la kurudi sidhani kama lipo tena,” alisema Young Dee.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *