Habari

WAIGIZAJI WA KIKE NOLLYWOOD WAPANIA KUTANGAZA UBORA WA MAUMBILE YA VIMWANA WA AFRIKA

on

WAIGIZAJI wa kike wenye kunata
“masistaduu” kutoka ndani ya Nollywood, wamejinasibu kuwa hivi sasa wanataka
kuitangazia dunia ubora wa maumbile ya Kiafrika.
Wanyange hao wameuambia mtandao
unaojikita na masuala ya uigizaji kuwa wamebaini hawajaitumia vya kutosha nafasi
ya umaarufu wao kuitangazia dunia uzuri.

Tumebaini kuwa kutumia mkorogo kwa baadhi ya watu maarufu wakiwemo wasanii na kuweka wigi za nywele zisizokuwa za Kiafrika ni kuzidi kuikashifu ngozi yetu jambo ambalo si kweli, tunadhani tukisimama kidete kama wasanii dunia nzima itawaheshimu Waafrika,” alisema mmoja wao.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *