Habari

WAKALA WA YAYA TOURE AMUONDOLEA UVIVU GUARDIOLA …amwambia asijione mfalme kwa kushinda mechi chache, amtaka akafundishe Sunderland ili kudhihirisha ubora wake

on

Pep Guardiola has been blasted by Yaya Toure's agent over his handling of the midfielder
KOCHA wa Manchester City Pep Guardiola ameingia katika vita vya maneno
na wakala wa Yaya Toure baada ya kukataa kumteua kiungo huyo katika orodha ya
wachezaji 25 watakaoshiriki michuano klabu bigwa barani Ulaya katika hatua ya
makundi.
Guardiola amesema hatamteua mchezaji huyo hadi pale wakala wake
Dimitry Seluk, atakapoomba msamaha kwa matamshi aliyotamka kwa vyombo vya
habari.
Lakini ajenti huyo amesema katu hatafanya hivyo na badala yake
akasisitiza kwamba kocha huyo ndiye afaaye kuomba radhi.
”Kwa nini nimuombe msamaha Guardiola? Sijui maneno ninayostahili
kutamka kuomba radhi, kwa sababu sijafanya kitu chochote. Iwapo nitajihisi
kuomba radhi, basi nitaomba radhi hiyo, lakini sihisi kufanya hivyo. Kile
Guardiola anachokitaka hakitawezekana,” alisema Seluk kwenye maongezi yake na
Sky Sport News.
Amesema
kocha huyo amewakosea watu wengi akigusia mtangulizi wake Manuel Pellegrini na
kisha kipa nambari moja wa Manchester City Joe Hart ambaye alilazimika kuondoka
klabu hiyo majira ya joto baada ya kuachwa nje ya mipango ya Guardiola.
“Ni
lazima awaombe radhi Yaya na Hart na Pellegrini. Guardiola anashinda mechi
kadha na kuanza kufikiria kwamba yeye ni mfalme.”
“Guardiola sio kocha wa ajabu, mafanikio ya Barcelona yaliletwa na Lionel Messi, sio yeye. Hata babu yangu angeweza kutwaa ubingwa kama angekuwa kocha Bayern Munich.
“Anabebwa na ukubwa wa timu na umahiri wa wachezaji, kama Guadiola  anajiamini kuwa yeye ni kocha bora basi akafundishe Sunderland,” alisema Wakala huyo wa Toure.
Seluk
amesema mteja wake, Toure, 33, ameshiriki katika mechi moja kati ya mechi nane
walizozicheza Manchester City msimu huu.
Guardiola
amesema iwapo Seluk atamuomba msamaha yeye, klabu hiyo na wachezaji wa timu
hiyo hapo ndio Yaya atakuwa na nafasi sawa ya kushiriki katika michezo yote.
”Sitakubali
kama kocha kila ajenti, kwenda kwa vyombo vya habari kuwasilisha malalamiko yao
iwapo mchezaji wake hajashirikishwa kweye kikosi,” Guardiola ameongezea.
Guardiola
alikuwa kocha mkuu Barcelona wakati Toure alipouzwa kwa Manchester City mwaka
2010.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *