Habari

ZLATAN IBRAHIMOVIC ASEMA ANAJIVUNIA KUFANYA KAZI TENA NA MOURINHO

on

STRAIKA Zlatan Ibrahimovic
amesema kwamba hana kitu kingine ambacho anaweza kujivunia katika kibarua chake
kama kufanikiwa kufanya kazi na kocha wake, Jose Mourinho baada ya wawili hao
kuungana tena Manchester United ikiwa ni baada ya kufanya kazi pamoja katika
timu ya Inter Milan.
Straika huyo na kocha wake
walifanya kazi pamoja kwa mwaka mmoja kwenye klabu hiyo ya Sansiro kabla ya
Ibrahimovic kwenda kujiunga na Barcelona na huku Mourinho akilazimika kupata
ubingwa wake baada ya mwaka mmoja.
Akizungumza kabla ya mechi ya
juzi dhidi ya Manchester City ambapo Ibrahimovic alikuwa akimkabili kocha wake
wa zamani wa Barca, Pep Guardiola, staa huyo mwenye umri wa miaka 34 alimmwagia
sifa kocha wake huyo wa Man United.
“Mourinho ni mtaalam kwani
anafahamu kila kitu kuhusu mechi,” alisema straika huyo.

“Sina kitu kingine cha kujutia
bali ni kutocheza muda mrefu chini ya Mourinho na nafasi iliyokuja ili awe
kocha wangu Man United ulikuwa ni uamuzi rahisi,” aliongeza staa huyo.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *