Habari

ANDY COLE AIPA “TANO” LIVERPOOL AKISIFIA SOKA LAO

on

MANCHESTER United kesho itakuwa
mgeni wa Liverpool katika dakika 90 kali za Ligi Kuu England kwenye uwanja wa
Anfield.
Lakini kabla hata ya mchezo huo,
mkongwe wa mashetani wekundu, Andy Cole ameipa ‘dole’ Liverpool ya kocha Mjerumani
Jurgen Klopp akisema aina ya soka wanalocheza ni sawa na utamu ambao huwezi
kuuelezea.
Hakuishia hapo tu, akasema
zaidi kuwa msimu huu Liverpool washindwe wenyewe kubeba ndoo ya Ligi Kuu.
Mshambuliaji huyo wa zamani wa
United, 45, anaamini Klopp amefanikiwa kuibadilisha Liverpool hadi kucheza soka
la kuvutia kuangalia na la ushindani pia.
“Unajua Liverpool ninaipendea
nini? Napenda jinsi washambuliaji wanavyocheza,” alisema Cole.
“Nadhani washambuliaji
wanacheza soka tamu, mabao yanakuja kutoka kila upande.
“Klopp amemleta sadio Mane,
nimemtaja mara kadhaa Daniel Sturrdge, mmoja wa washambuliaji wa kati bora
kabisa England.”

“Unapokuwa na wachezaji kama
hawa lazima ufunge mabao na pia utengeneze nafasi za kufunga.”

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *