Habari

AUBAMEYANG ASHINDWA KUCHAGUA TIMU YA KUJIUNGA NAYO NA KUBAKI NJIAPANDA

on

MSHAMBULIAJI mwenye uwezo
mkubwa wa kufunga mabao, Pierre-Emerick Aubameyang amesema yuko njia panda
asijue aichague timu gani ya kujiunga nayo.
Nahodha huyo wa Garbon
anayeitumikia Borussia Dortmund ya Ligi Kuu Ujerumani amesema timu hizo zote
zimefanya mazungumzo na wakala au baba yake mzazi.
“Kwa kweli nipo katika wakati
mgumu wa kuchagua pa kwenda, Manchester City wameamua na baba yangu kunitaka
nijiunge nao, wakati Real Madrid na Paris Saint-Germain wamezungumza na wakla
wangu,” alisema Aubameyang.
Mshambuliaji huyo mwenye miaka
27 ambaye amekuwa nguzo ya mabao ya Borussia Dortmund kwa misimu mitano mfululizo,
alisema anapitia kipindi kigumu hivi sasa.

City chini ya Pep Guardiola
wamemtengea pauni mil 65 za uhamisho kutokana na kukunwa na uwezo wake ambapo
hadi sasa ameshafunga mabao saba na kutengeneza mengine kadhaa.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *