Habari

AUNTY EZEKIEL ASEMA HAKUNA WA KUWATENGANISHA NA MOZE IYOBO

on

STAA wa kike wa filamu nchini, Aunty Ezekiel amesema uimara wa mapenzi kati 
yake na baba wa mwanaye, Moze Iyobo ndiyo chanzo cha watu kupenda
kumsakama mara kwa mara.
Hata hivyo alisema kuwa watu
hao hawatafanikiwa kuwatenganisha na zaidi wanachangia kuongeza uimara wa
penzi hilo ambalo sasa limezaa matunda kwa kupata mtot0 mmoja.

“Nilishawahi kuwaambia kwamba
kama kuna mwanamke ambaye ana cheti cha ndoa na Mzee Iyobo ajitokeze vinginevyo siwezi kuachana naye hadi sasa hakuna aliyejitokeza wamebaki kunisema tu.”

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *