Habari

AUNTY EZEKIEL: SIJIPENDEKEZI KWA ZARI, NI BOSI WA MKATA VIUNO WANGU

on

MSANII wa filamu, Aunty Ezekiel
ameonyesha kukerwa na kitendo cha baadhi ya watu kudai kwamba anajipendekeza
kwa Zari ilihali ni rafiki wa Wema Sepetu, ambapo aliema anafanya atakalo bila
kuingiliwa na mtu.
“Nataka niwaambie kitu kimoja,
maana kumjibu mmoja mmoja muda huo sina… ninafanya nitakalo sifanyi mtakayo
maana nina hakika nyie mnaoka kubishana na mimi vibanda vya mbavu za mbwa
vinawashinda, hivyo muda mnaokaa kufuatilia yangu mngeenda kutafuta ya
kufanya,” alisema Aunty Ezekiel.
“Mnataka nibadili nyekundu kuwa
njano, kwani yule si ni bosi wa mkata viuno wangu? Sasa kama ni bosi mlitaka
nibishe niseme mimi ndio bosi, basi nifungue bendi yetu acheze!” Aunty Ezekiel
aliandika katika Instagram.

Hivi karibuni mwigizaji huyo
aliyezaa na dansa wa Diamond Plutnamz, Moze Iyobo, alionekana akila bata kwenye
sherehe ya kuzaliwa ya Zari ambaye ni mpenzi wa Diamond, licha ya kufahamika
vyema kuwa ni shosti wa karibu wa Wema, mpenzi wa zamani wa supastaa huyo wa
Bongofleva.

Comments

comments

About Saluti 5

Recommended for you

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *